Quên mật khẩu
 Đăng ký / Register
Tác giả: ChuyenLuBu

Chúc Mừng Mọi Người Không Quên LD&LuBu

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 2018-4-4 04:48:38 | Xem tất
Thân Chào Bạn Bè Củ Mới_Nhiều Người Sang Đây Với New Nick
Đăng lúc 2018-4-15 15:56:17 | Xem tất
Xin chào tái ngộ hai anh ChuyenLuBu va LangDuDaTinh !
Đăng lúc 2018-4-15 22:24:06 | Xem tất
jason_smith gửi lúc 2018-4-15 15:56
Xin chào tái ngộ hai anh ChuyenLuBu va LangDuDaTinh !

HAHAHAH

Bữa nay Nu Pu và Nàng Du ý lộn mờ là Nãng Du
bị xơi ... Tái  hahahah

Éo cầm JS xông nhà cùng dzới Nu Pu dzà Nãng Du nha.
Đợi đó chờ Nu Pu mua đùi chó dzìa đãi JS trong ngày tái ngộ
Già nì sẽ giúp bạn cùng nâng ly cho thêm rộn ràng  hahahaha

Đăng lúc 2018-4-27 13:21:18 | Xem tất
Bữa nay em có dặn ai muốn biết địa chỉ bên đây thì để lại email trong rạp phim from chuyenlubu. Có vài người đưa email và laughster đã gửi rùi hihihi. PM thì chắc sẽ bị kiểm soát hihi
 Tác giả| Đăng lúc 2018-4-27 13:52:03 | Xem tất
hehehe Laughsterr làm dzậy QSold và LaVu sẻ Bann Nick hoặc IP của Laughster ah, vì đây là sự lôi kéo Member ra khỏi 4rum_Hiện tại LD thấy cũng trên 20 members của VietBF wa đây, cho thây" 4rum của VietBF lúc nì hơi Tệ_LaVu đang đem phim bộ ra câu lại Member và thằng con rùa lúc nì đổi tên nick là TrangVienXu và thêm hót Mediafire cho dzân DL hehehe cũng chỉ Copy của LD muh thôi, nhưng tánh nào tật nấy, ko bao lâu lại đổi nick khác ah hehehe Thanks Laughster

Đăng lúc 2018-4-28 00:47:58 | Xem tất
hihi, nếu họ muốn ban em thì ban, em đâu có quan tâm hay sợ. Em đã có nói lúc trước rồi. Nơi nào vui thì em tới, không vui thì em đi và không xài nick tùm lum tà la. Nếu nick laughster bị banned thì em không có vào lại với nick khác để phá đâu.

Hôm qua em có post như vầy khi thấy có người hỏi xin link trong rạp của anh lubu
  1. 2 anh ấy bị ngừ ta ép bỏ nhà ra đi rồi. Bạn qua bên nhà kia đi. Hai anh ấy có share phim bên đó đó

2. Ai muốn biết địa chỉ nhà bên kia thì để lại email. Mình sẽ email link nhà bên kia cho.
Sao chép mã

So far, có 4-5 người đưa email và em vẫn vào forum ok. Thật ra người ta qua đây vì anh nhưng không nhât thiết là họ bỏ bên kia. Nhà bên kia không phải là độc quyền trên mạng. Nếu qsold hay lavu có hỏi thì em cũng sẽ nói như vậy, chưa bao giờ muốn lôi kéo ai bỏ nơi nào vì ai cũng là ngừ lớn hết rồi, không phải con nít.  Nhưng nếu staff bên kia đối xử không đẹp với contributing members thì những người đó sẽ bỏ đi, chẳng liên quan gì tới em hihihi.

Tác giả| Đăng lúc 2018-4-28 01:35:39 | Xem tất
Hehehe 2 vụ của Khánh Thy và LuBu làm mất đi 1 sốMembers_Muh cũng chỉ 1 nguyên dzo_LuBu cũng đã nói, tuy LuBu ko post phim,nhưng vẩn tà tà trong 4rum xem con quỷ cái nì và con rùa vàng làm ăn ra seo muhhehehehe:
Người Vô Vinh, Vô Nhục
Tất Bất Minh, Luân Thường
LuBu biết QS&LV cũng ko bằng lòng, nhưng vì “Lợi” muh để2 đứa nì “Quậy”_Từ lúc con mén nì bị đuổi ra 4rum, cho đến lúc dzào lại được;LuBu đã đọc vài “Thỉnh Cầu” của vài tên : “Thấy Gái Mắt Nổ Con Ngươi” để chocon mén nì trở lại 4rum_Lần thứ 1 là nick AnhTu dzủ áo ra đi, lần nì thì LuBukhông tiếp tục post phim_LuBu nì biết nhiều chổ chơi, chứ đâu phải 1 chổ muhnhì nhằng_Ăn thua cách đối nhân, xử thế thì OK với LuBu muh thôi, chổ nào cũngđược_Cũng như bên Quê Hương, LuBu dzào làm Thơ chơi, cố ý viết sai chính tả, pàMod bên đó bài đặt sửa lưng LuBu; LuBu đi xem vài bài thơ của pà nì, thấy cũngsai chính tả chít pà muh bài đặt sửa lưng LuBu hehehe cho nên LuBu thấy ngườitrọng bề ngoài quá thì mình ko nên ở, chỉ tội pà SMod có lòng với LuBu sent PMđể mời LuBu wa đó join cùng nick AnhTu muh không được hehehe LuBu chả là cáithá zì để người lưu luyến, chỉ ham dzui và để zúp thiên hạ “Mãn Nhản” cho nhữngthú tiêu khiển ít tốn kém (Chỉ trả tiền điện và Internet muh thôi) Chứ phim củaLuBu muh moi ra xem, ko biết bao zờ mới hết, đã vậy còn thêm vài sites từ phimbộ đến phim lẻ online xem chắc pỏ job luôn hehehe_Cám Ơn Laughster có lòng zúpmí người còn muốn níu áo LuBu “Đòi Nợ”, LuBu có wa đó thấy Mess. Của Laughsterpost lên, và cũng thấy nhiều người post Email lên xin New House của LuBu_ThấyLuBu có cái áo mới ở đây, nhưng chỉ là “Áo” thuiiii, chứ LuBu cũng chỉ là ChuyệnLuBu muh thôi, chẳng có zì thay đổi:
Tình rằng sông nước mênh mông …
Gió đưa gió đẩy, tình ta lưng trời …
Hỏi rằng Mây Gió vân du …
Có Tình Phiêu Lãng, cho lòng lu bu …
Hehehe Weekend Dzui Dzẻ Laughster

Đăng lúc 2018-4-28 06:41:02 | Xem tất
hihi Em biết 2 anh lười mà, không muốn nhận trách nhiệm MOD hay gì gì, chỉ muốn giúp vui thôi. Mà ironic cái là người không thích mấy cái danh hảo đi đâu cũng bị/được người ta lôi kéo và phong chức. Còn mấy người rất muốn mấy cái quyền ảo hoặc reputation vớ vẩn này lại không được. Life is so unfair há anh lubu hihihi
Đăng lúc 2018-4-28 07:01:42 | Xem tất
hahahaha LMAO họ không dám ban em nhưng họ khóa cái rạp của anh lubu roài hahahaha nên ai muốn gì chắc phải PM cho laughster mà thui. Có 1 ngừ mới PM hahahaha
 Tác giả| Đăng lúc 2018-4-28 11:56:33 | Xem tất
hehehe dzậy là cái topic phim lẻ của LuBu bên đó sẻ bị Delete by LV rùi hehehe cũng ko seo, LuBu cũng thấy chướng mắt, mặc dzù LV muốn làm dzậy để LuBu "Hạ Hồi Phân Giãi"_Với con mén đó LuBu ko còn zi` để F, và với thằng con rùa, cũng dzậy hehehe Để cho tụi nó "Quậy Tưng Bừng Khói Lửa" đi, LuBu kiếm Hầm Bom Nguyên Tử trốn trước hehehe Thanks Laughster, Bi zo*` mới thấy Laughster "Quậy" đó nha hehehe Lúc trước Dzủ áo ra đi muh ko có "Quậy" dzử như lúc nì hehehe Chúc Dzui Dzẻ At Weekend, Laughster
Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký / Register

Quy tắc điểm

Phiên bản Mobile|Phòng tối|Archiver|VietCaDao   

GMT+8, 2021-5-7 18:20 , Processed in 0.037385 second(s), 14 queries .