Quên mật khẩu
 Đăng ký / Register
Tác giả: tslove

Thành viên làm quen

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2013-6-9 19:11:22 | Xem tất
Người  mới xin được làm quen với các bạn trong room
Đăng lúc 2013-6-9 20:36:06 | Xem tất
hockhon gửi lúc 2013-6-9 05:11
Người  mới xin được làm quen với các bạn trong room

Dzẹp! Dzẹp!
Chào mừng bạn ghé qua VCD & Chào mần quen.

Mến chúc bạn online dzui dzẻ dzà luôn mạnh mẽ
mí nị .... trẻ goài.

Hy vọng bạn tậu được ... đôi phút thư giãn khi sinh hoạt tại VCD này.

Híp Pì  Day hen.

Đăng lúc 2013-8-14 09:56:27 | Xem tất
thư post nhé, đuợc rồi
Đăng lúc 2013-8-14 11:59:48 | Xem tất
nick8560 gửi lúc 2013-8-13 19:56
thư post nhé, đuợc rồi

Post thử thì phải trả lệ phí 'thử dao kéo' hen.
Tại VCD thì ... chỉ có post thiệt hoàn toàm miễn phí mà thôi  hihhhih

Chào mừng bạn tới sinh hoạt tại nhà nhỏ VCD này
và mến chúc bạn luôn có được những giây phút thư giãn, thoải mái nha.
Đăng lúc 2013-12-27 08:56:41 | Xem tất
Hello VietCaDao family . Wishing you a New Year That brings luck and prosperity Fills your home with joy and spirit Happy New Year .
BTW . Would you Please Support ( Donation ) to keep VietCaDao site alive if We can

Đăng lúc 2013-12-31 11:20:45 | Xem tất
chào Mừng bạn SeaBewe vào với VCD ..chúc bạn luôn có những giây phút vui vẽ ...có điều gì kg hiểu thì cứ tìm Bé Hương nha chayyyyyy ...ý còn quên một chuyện .....chúc tất cả mọi người có 1 năm mới sức khoẻ .vui vẽ và hạnh phúc bên những người xung quanh ..chayyyy tiếp nếu kg Bé Hương túm lại là chết chắc ,,,,ahahhah
Đăng lúc 2013-12-31 11:45:54 | Xem tất
newlife gửi lúc 2013-12-30 21:20
chào Mừng bạn SeaBewe vào với VCD ..chúc bạn luôn có những giây phút vui vẽ ...có đi ...

Người thì tuy hổng phải là lùn, nhưng chẳng được cao. Chân lại ngắn mà cứ thích lạch bà lạch bạch chạy nhảy đến nỗi văng cả dzép, rớt găng tay khiến cho người khác phải nhọc công tránh né sợ bị húc phải mà còn cứ ham chạy! Cầu trời cho chị càng ngày càng thêm .... tươi dzui và năm mới thêm ... thư giãn, yêu đời với vạn an và may mắn nha. Đừng sợ, năm mới em kiêng cữ, hổng có rượt đuổi ai đâu. Không thôi lại mang tiếng dữ dằn cũng như chị chê là bà chằng rồi đi dzèm pha đây đó thì có mà ... ma nó mới nhòm ngó đến em àh  
Đăng lúc 2013-12-31 21:14:21 | Xem tất
hhihihi ....thanks em ..chúc em và gia đình cũng vậy nha ..."ma thì nó kg rượt em đâu ..chị chỉ sợ ông mỹ đen cao dò rượt em thôi á " hihihhi chayyyyyyyy tiếp ....nhưng lần này kinh nghiệm dép đã được kẹp nơi nach rồi kg rớt nữa đâu
Đăng lúc 2014-1-1 06:50:56 | Xem tất
newlife gửi lúc 2013-12-31 07:14
hhihihi ....thanks em ..chúc em và gia đình cũng vậy nha ..."ma thì nó kg rượt em đâu .. ...
.....lần này kinh nghiệm dép đã được kẹp nơi nach rồi kg rớt nữa đâu

Khỏi nói em cũng bít chị xưa nay mờ! Có đôi dzép được má sắm cho từ hồi ... 'Bảo Đại mặc quần đùi' mà vưỡn còn mới toanh! Thì ra xưa nay đi đâu chị cũng cắp dzép vô nách rồi ... vén ống quần 'đi chân không' chỉ vì sợ dzép mòn và dzơ đó mờ   Chị cũng đừng quên dzằng thì ... nà nhớ ... nấy mỡ bò mà thoa bóng đôi dzép cho đẹp để đi ba ngày Tết mà lí ... le thiên hạ hen   . Nhắc rồi đó, hổng thôi lại trách là .... em hổng ngoan àh
Đăng lúc 2014-1-1 14:00:12 | Xem tất
ahahah ....nhắc mới nhớ ...thôi đi lấy dầu chùi bóng đôi dép để xí xộn 3 ngày tết chứ ...
Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký / Register

Quy tắc điểm

Phiên bản Mobile|Phòng tối|Archiver|VietCaDao   

GMT+8, 2021-5-7 19:11 , Processed in 0.025725 second(s), 15 queries .