Quên mật khẩu
 Đăng ký / Register
Tác giả: thuvang

Chúc mừng Hoangngoc

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2011-11-9 09:03:04 | Xem tất
Bài được NgThuHuong sửa lúc  2011-11-8 19:06
thuvang gửi lúc 2011-11-8 17:51
Ui da.....nặng wa'...

HN ngó chừng nha..nếu rảnh thì chặt ra dùm nhen , TV chạy đi mua  ...

Cái lày thì ngộ lón là mặc cái áo mới ló lể li hỏi dzợ hay là mần lễ lính hôn có phải hông dzậy pớ pà coong làng xã?

Mần cái chi thì mần nha...  lể ngộ lói cho mờ pit áh, pỏ pê quần dài, vác cái quần xà loỏng mà mặc áo mới pên ch....ch...ong, áo vét pên ngòi dzồi li cái lôi giày cao cái cổ mà ngừi ta hay gọi là giày bút (boot) áh, dzai lại dzác cái con heo lo lỏ thiệc giống cái cha pán thuốc dzán hổng lược lâu nha. Nghề ló thì là của ngộ dzồi, hổng ai chanh dzành à nha. Ngộ sẽ kiện cho tới lơi tới chốn ló nha. Ngộ lói cho mờ bít.
 Tác giả| Đăng lúc 2011-11-9 15:03:59 | Xem tất
NgThuHuong gửi lúc 2011-11-9 09:03
Bài được NgThuHuong sửa lúc  2011-11-8 19:06

Hahaha...Út ơi tỉnh lại... viết tiếng gì đọc khó ghê  nơi.....
Chẳng qua TV có Anh bạn làm nghề quay heo , mới gặp anh ta, ảnh than chắc cuối năm nay đóng cửa , ế wá người thì diet nhiều , tình nhân thì hổng chịu cưới nhau , giổ quảy thì làm món chay.....bạn bè thì cũng hổng mua ủng hộ....nên TV đành phải...mua 1 con nho nhỏ khiêng về đải Hoangngoc nhà ta ( đở là giảm giá 50% ) , trước có ăn sau giúp đở Ex mình thuiiii ...
Út Hương thích đầu heo hả? ...tự nhiên chặt đầu nha.....hihihihi
Đăng lúc 2011-11-10 00:26:19 | Xem tất
Em đang học khoá đào tạo nói tiếng... tào lao mờ sis! Để em sao y bản tự điển,  phiên dịch thời ... Tào Tháo tới trợ giúp chị hen. Có sao em viết .... thêm làm vậy cho... phong phú mờ! Xưa nay, nay xưa vẫn thế, có gì thì đã có chị đỡ chị nâng, dầu có bị khiển trách thì cũng đã có chị... gánh, em lo gì chớ     hí hí hí.
Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký / Register

Quy tắc điểm

Phiên bản Mobile|Phòng tối|Archiver|VietCaDao   

GMT+8, 2021-5-7 18:41 , Processed in 0.025238 second(s), 16 queries .