Quên mật khẩu
 Đăng ký / Register
Xem: 8258|Trả lời: 10

Lời Ngỏ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2006-3-28 23:26:34 | Xem tất |Chế độ đọc
...:: Lời Ngỏ  ::...

Xin chào các bạn.  

Vào ngày 30 tháng 3 năm 2001, khi đó những trang web của người Việt còn rất ít và hiếm hoi còn thiếu thốn về tài liệu, phong tục, tập quán, và đặc biệt về văn hoá cổ truyền mấy ngàn năm của nước VietNam đó là cadao. Vì muốn góp phần và đem lại những gì qúy báu của dân tôc VietNam trên khắp thế giới. Trang web Vietcadao đã được ra đời hầu mong gây dựng với tinh thần học hỏi, trao đổi kiến thức, cùng nhau giải trí cũng như chia sẻ những buồn vui trong cuộc sống hàng ngày . Mục đích chính của chúng tôi là tạo một nhịp cầu liên lạc cho người Việt trên khắp thế giới nhằm khuyến khích, duy trì văn hóa và nét đẹp của quê hương dân tộc. Chúng tôi cung cấp tài liệu về văn hóa, con người, phong tục và ngôn ngữ Việt Nam. Nhằm mục đích để cho các bạn tìm hiểu và hiểu biết thêm về phong tục tập quán của quê hương chúng ta. Hy vọng nơi đây sẽ là một nơi đem lại những niềm vui, hạnh phúc và hầu hết là một môi trường an toàn và thú vị cho tất cả các bạn.

Dù ở bất cứ nơi nào trên thế giới chúng ta vẫn tự hào là người Việt Nam, muốn bảo vệ văn hóa Việt Nam. Dừng chân nơi website Vietcadao để gắn bó với cộng đồng, đóng góp những kinh nghiệm giá trị ngõ hầu giúp đỡ cho thế hệ trẻ hải ngoại có cơ hội trau dồi - bảo tồn ngôn ngữ VietNam.

Ban quản trị chân thành tri ân sự giúp đỡ xây dựng, duy trì và phát triển VietCaDao của tất cả thành viên đã nhọc tâm suốt thời gian qua. Trong những chặng đường sắp tới VietCaDao hy vọng và mong mỏi các bác, cô, chú và anh chị em từ mọi nơi giành chút thời giờ quý báu ghé lại góp sức để VietCaDao vươn lên và mong muốn sao cho những sự nỗ lực và đoàn kết đó ngày càng thêm lớn mạnh hơn nữa trong tương lai.

Nhờ sự đóng góp của các bạn trong suốt thời gian qua. Đồng thời xin gởi lời cám ơn tới các bạn trong nhóm làm việc đã có nhiều bạn tận tình giúp đỡ nhờ vào những giúp đỡ đó nên VietCaDao vẫn còn tồn tại và ngày càng lớn mạnh hơn

Thân bút,
VietCaDao.com

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2011-12-29 17:53:53 | Xem tất
tuyet tuyet^^
Đăng lúc 2012-2-8 22:26:24 | Xem tất
Tuyệt quá bac admin ơi
Đăng lúc 2012-4-6 21:41:46 | Xem tất
mình muốn đăng truyện thì đăng chỗ nào vậy admin? tìm ko thấy
Đăng lúc 2012-4-7 07:22:55 | Xem tất
huynhtran gửi lúc 2012-4-6 07:41
mình muốn đăng truyện thì đăng chỗ nào vậy admin? tìm ko thấy

Có một vài phòng, bạn xem phòng nào thích hợp nhen ....

Để nghe Online:
http://vietcadao.com/forum.php?mod=forumdisplay&fid=155

Truyện để Download:
http://vietcadao.com/forum.php?mod=forumdisplay&fid=154

Ngoài ra thì còn có các phòng: Chuyện Tình Đó Đây,  Tiếu Lâm QuánNhật Ký Đời Tôi
để post truyện tùy loại .

Chúc bạn an vui và cám ơn bạn có nhã ý góp tay đăng truyện chia sẻ với ACE tại VCD.

TH.

Đăng lúc 2013-10-5 07:45:40 | Xem tất
chi thu huong oi.hien tai em dang o trung quoc.em muon dang nhap facebook de chia se voi ban be vietnam.thi chi cho em hoi dang nhap nhu the nao a.
Đăng lúc 2013-10-5 09:00:36 | Xem tất
12211999 gửi lúc 2013-10-4 17:45
chi thu huong oi.hien tai em dang o trung quoc.em muon dang nhap facebook de chia se voi ban be viet ...

Bạn theo link này:     https://www.facebook.com/
rồi đăng ký thì mới có thể đăng nhập.
Mỗi người có 1 ký hiệu riêng.  Hương không rành cho lắm
vì Hương ... 'nhà quê' nên hổng dzám lang thang trên mạng nhiều,
đặc biệt Facebook.
Đăng lúc 2013-10-5 09:20:10 | Xem tất
em cam on chi
Đăng lúc 2013-10-5 09:48:15 | Xem tất
nhung chi oi em hong vao dk
Đăng lúc 2013-10-5 11:44:14 | Xem tất
12211999 gửi lúc 2013-10-4 19:48
nhung chi oi em hong vao dk

Thử vào lại với link thường này nha:

www.facebook.com

Không vào được thì có 'Giời ' giúp được  hihiih

Nghe nói đâu hình như chính phủ Trung Quốc và Facebook có vấn đề khúc mắc gì đó đến nỗi có thể 'oánh nhau' nếu gặp mặt (tin hành lang)
nên hình như vào hơi khó, không biết có đúng không. Cũng chỉ vì Facebook là hệ thống thông tin cho nhau 'rất nhanh' và tiện lợi
trong khi Trung Quốc muốn bịt miệng, bịt tai và bịt mắt người dân đó mà

Chúc bạn may mắn.
Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký / Register

Quy tắc điểm

Phiên bản Mobile|Phòng tối|Archiver|VietCaDao   

GMT+8, 2021-5-17 11:59 , Processed in 0.048366 second(s), 19 queries .