Quên mật khẩu
 Đăng ký / Register
Xem: 1998|Trả lời: 12

Nhờ giúp đỡ về code tạo acc :)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2016-11-10 18:57:03 | Xem tất |Chế độ đọc
Mình muốn cho phần đăng ký acc lên web thì lệnh tác động vào SQL là gì nhỉ

Ko chuyên nên mò cái procedure của thằng SQL chả hiểu j cả T_T

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2016-11-10 21:37:08 | Xem tất
tạo web như thế nào z bạn?
Đăng lúc 2016-11-11 00:24:36 | Xem tất
Mấy bạn này tính mở server hay sao mà ham hố cái đó vây. Nếu không chỉ chơi tự kỉ thì nghịch cái đó làm gì nhỉ . Mình chỉ vọc mỗi mấy cái tạo event, thả boss, thêm bớt npc, đồ vào npc.. đã mệt bã người rôi. Giờ server ra như nấm ấy. Thôi tự kỉ đi . Hahaha
 Tác giả| Đăng lúc 2016-11-11 01:16:33 | Xem tất
Định mở cái sẻrver free chơi cùng anh em Thấy thằng cha GM 9d VNG làm ăn vớ vẩn quá định làm quả free hết cho sướng =) Nhưng đang nản dần đều rồi, chắc ko có khiếu làm GM.
Thím vietcadao có nhã hứng thì mình share cho server mở 9d online nhé
Đăng lúc 2016-11-17 11:52:06 | Xem tất
cái serrver khi cài đã có web rồi, nó nằm trong apache đó, giờ có 2 cách làm

1. theo ASP cai iis và tích hợp với sql sever
2. thep php thì cài php và tich hợp với sql server nữa

nói chung tuỳ vào version và window để cài nữa, tôi không theo asp nhiều, nhưng thấy đăng ký theo asp hình như nhanh hơn
Đăng lúc 2016-11-18 16:55:30 | Xem tất
Admin có thể inbox ( hoặc shared ) cho xin cái code SQL tự động up 2role khi đến ngũ khí 4 được không, hoặc cái code event dành cho level > or < level nào đó.
 Tác giả| Đăng lúc 2016-11-20 00:42:10 | Xem tất
Để server auto up role 2 khi nhập phái, bác vào SQL, chọn table ND_V01_Charac, chọn design, chỉnh default value của trường class_grade = 2.
Cách này có vẻ là đơn giản nhất trong trường hợp cần auto role 2
Mới mò ra được code SQL tạo acc rồi mà chưa biết cho lên web dư lào T_T
Bác Namlong có client nào ngon cho 9d off, update hiển thị đồ mới ko, cho mình với
Mình đang gặp trường hợp Acc có nhân vật thì ko login vào được phần chọn nhân vật, acc ko có nhân vật thì vào được, tạo acc được, vào game được nhưng out ra thì ko vào lại được nữa
Đăng lúc 2016-11-20 17:15:54 | Xem tất
Clien thì mình không có cái nào ngon hẳn. Có một cái đang cố làm. Nhưng vẫn dính 1 lỗi muôn thủa đó là: thay file monsster_ref.bmo của Dzo, Aweken, hay Korea vào là khi vào map là bị dis liền. Chưa tìm ra được nguyên nhân. Kể cả dùng client thuần ban đàu chưa chỉnh sửa của 9d off
Vì mình chỉ tập chung vào việc nghịch ngợm mấy cái như add npc, sửa đồ tiền trong npc, chuyển cổng dịch chuyển, thả quái theo ý thích. Hoàn toàn với mục đích tự sướng. Hi hi. Cơ mà không chuyên IT và tự thân vận động nên tốc độ khá là rùa bò.
Chỉ thích tự sướng kiểu này thôi. Cơ mà cái này làm dễ.  Haha
http://imgur.com/sAQkqjR
http://imgur.com/NMrwPgK
 Tác giả| Đăng lúc 2016-11-20 20:50:50 | Xem tất
Hjx hjx, mình unpack cái tr_environment ra thì toàn file tga, mở bằng photoshop toàn báo lỗi, bác có skype ko add mình trao đổi tí longlh1201
Đăng lúc 2016-12-2 17:40:44 | Xem tất
Không phải TR_ENVIRONMENT đâu mà là cái TR_INTERFACE trong Texture ấy
Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký / Register

Quy tắc điểm

Phiên bản Mobile|Phòng tối|Archiver|VietCaDao   

GMT+8, 2018-4-21 02:16 , Processed in 0.081559 second(s), 20 queries .