Quên mật khẩu
 Đăng ký / Register
Tác giả: JimmyLy

Ới ới bà con ơi

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2016-9-24 12:01:26 | Xem tất
Giời ạ !

Đến em viết mờ em còn ... hổng hỉu nổi nữa mờ
huống chi bà chị còn đang thả hồn phơi ... phới thì ...
tâm tư đâu mờ hỉu chớ  hihihih

Vậy nữa hén ... Ứ hự ...nghĩ tội nghiệp cho thân còm tui, hôm đó cứ ngồi yên đọc đi rồi đọc lai... cứ vậy 5, 6 bân... cuối cùng chịu thua kaka
 Tác giả| Đăng lúc 2016-9-28 11:47:50 | Xem tất
Thuvang hông hiểu thiệt hả ?
Đăng lúc 2016-9-29 09:33:03 | Xem tất
thuvang gửi lúc 2016-9-23 22:01
Vậy nữa hén ... Ứ hự ...nghĩ tội nghiệp cho thân còm tui, hôm đó cứ ngồi yên đọc ...

Dạ dạ .... thì thế đó chị àh.
Như ... em đây cũng cứ ... khoái có những lúc cũng nên cho tâm hồn phơi phới đôi chút, rồi ... tới đâu thì tới, rút cục thì .... chịu thua cũng chẳng chít thằng tây nào hén chị. Chứ mà cứ suy dzồi lại nghĩ lòng dzòng dzồi cong cong mà mần chi cho mệt xác! Biết đâu lại mất toi công ngóng công ... mong khiến cho đầu óc lại g...oay lòng dzòng ngu ngơ tội ... nắm chị ơi !

Đăng lúc 2016-9-30 12:42:54 | Xem tất
Thuvang hông hiểu thiệt hả ?

Hông hiểu thiệt mà ... mà Hia hiểu hông?
Đăng lúc 2016-9-30 12:45:21 | Xem tất
thuvang gửi lúc 2016-9-23 22:01
Vậy nữa hén ... Ứ hự ...nghĩ tội nghiệp cho thân còm tui, hôm đó cứ ngồi yên đọc ...

Dạ dạ .... thì thế đó chị àh.
Như ... em đây cũng cứ ... khoái có những lúc cũng nên cho tâm hồn phơi phới đôi chút, rồi ... tới đâu thì tới, rút cục thì .... chịu thua cũng chẳng chít thằng tây nào hén chị. Chứ mà cứ suy dzồi lại nghĩ lòng dzòng dzồi cong cong mà mần chi cho mệt xác! Biết đâu lại mất toi công ngóng công ... mong khiến cho đầu óc lại g...oay lòng dzòng ngu ngơ tội ... nắm chị ơi !

... Thì mần vậy chớ sao nữa... đi vòng vòng cong cong chóng măt.. té sao ai đỡ
Đăng lúc 2016-9-30 19:47:55 | Xem tất
thuvang gửi lúc 2016-9-29 22:45
...

Có, có em nè chị. Đừng có lo mà  hihihi ! Em sẽ chạy tới đỡ chị ngay ... sau khi té mà, hứa chắc mí chị là em hổng có kêu ... giang hồ tới đâu, mình em cũng ... đủ dzồi. Cùng lắm mà không nâng được thì ... thuê xe cần cẩu, có hao tốn chút cũng hổng sao, đã có chị trả, lo chi! Chị em mình mờ  hihihihi

Đăng lúc 2016-10-6 12:14:33 | Xem tất
thuvang gửi lúc 2016-9-29 22:45
...

Có, có em nè chị. Đừng có lo mà  hihihi ! Em sẽ chạy tới đỡ chị ngay ... sau khi té mà, hứa chắc mí chị là em hổng có kêu ... giang hồ tới đâu, mình em cũng ... đủ dzồi. Cùng lắm mà không nâng được thì ... thuê xe cần cẩu, có hao tốn chút cũng hổng sao, đã có chị trả, lo chi! Chị em mình mờ  hihihihi

Hú hồn... hổng kêu xe "hủ lô"..hên quá
Cái này thiệt tình cám ơn em nghennnnnnn.......
Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký / Register

Quy tắc điểm

Phiên bản Mobile|Phòng tối|Archiver|VietCaDao   

GMT+8, 2017-11-20 00:01 , Processed in 0.028367 second(s), 7 queries , Apc On.